| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | 5 ngày |
| Công suất | 7OZ |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| in ấn | Vâng |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Công suất | 12oz |
| Trọng lượng | 5g |
|---|---|
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| Nhiệt độ | Lạnh lẽo |
|---|---|
| Kích thước gói | 60*25*54.5cm |
| Thiết kế | Đơn giản |
| Màu sắc | Thông thoáng |
| Bền bỉ | Đúng |
| Mẫu | 5 ngày |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Công suất | 300ml |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| Mẫu | 5 ngày |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Độ bền | Cao |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| trọng lượng gói hàng | 3,5kg |
| Công suất | 7OZ |
| Logo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| dùng một lần | Vâng |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Màu sắc | Thông thoáng |
|---|---|
| Kích thước | 117*90*57mm |
| Cách sử dụng | Nước ép, Salad |
| Đường kính dưới cùng | 90mm |
| Trọng lượng đơn vị | 14g |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| Công suất | 17 oz |
| máy rửa chén an toàn | Không. |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Hình dạng | Vòng |