| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Hình dạng | Vòng |
| dùng một lần | Đúng |
|---|---|
| Màu sắc | Thông thoáng |
| Trọng lượng đơn vị | 14g |
| Cách sử dụng | Nước ép, Salad |
| Số lượng | Gói 500 |
| Phụ kiện | NẮP PHẲNG 117mm |
|---|---|
| Số lượng đóng gói | 500pcs |
| Tài sản | 100% phân hủy sinh học & có thể phân hủy |
| Sự chi trả | TT |
| Đường kính trên cùng | 117mm |
| Chứng nhận | FDA, SGS |
|---|---|
| Kích cỡ | 117*87*70mm |
| Kích thước gói | 60*25*54.5cm |
| Tài sản | 100% phân hủy sinh học & có thể phân hủy |
| bền | Đúng |
| Tài sản | 100% phân hủy sinh học & có thể phân hủy |
|---|---|
| Kích cỡ | 117*87*70mm |
| Màu sắc | Thông thoáng |
| Đường kính trên cùng | 117mm |
| Sự chi trả | TT |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Kích thước | 83*50*122mm |
| Màu sắc | Trắng xóa |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Hình dạng | Vòng |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Disposable | Yes |
|---|---|
| Usage | Juice,Beverage, Coffee, Boba Tea |
| Product Type | PP Cup With Lid |
| Shape | Round |
| Microwave Safe | No |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Mẫu | 5 ngày |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| trọng lượng gói hàng | 6kg |
| Logo | Customized |
|---|---|
| Material | PP |
| Packaging Qty | 500pcs |
| Dishwasher Safe | Yes |
| Shape | Round |