| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Vật liệu | PP |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| dùng một lần | Vâng |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước gói | 37*36.5*23.5cm |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Hình dạng | Vòng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| BPA free | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 10g |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Số lượng | 50 |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| in ấn | Vâng |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
| Công suất | 32OZ |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| Trọng lượng | 10g |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| in ấn | Vâng |
| Trọng lượng | 11g |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Số lượng | 50 |
| chứng nhận | FDA, SGS |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Logo | tùy chỉnh |
| Kích thước gói | 57.5*36.5*40cm |