| Packaging Qty | 500pcs |
|---|---|
| Dishwasher Safe | Yes |
| Microwave Safe | No |
| Usage | Juice,Beverage, Coffee, Boba Tea |
| Material | PP |
| Cách sử dụng | Đối với đồ uống lạnh hoặc nóng |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nắp cốc nhựa |
| Màu sắc | Minh bạch hoặc màu |
| FDA được phê duyệt | Đúng |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Vận chuyển | 10 ngày sau khi gửi tiền |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nắp cốc nhựa |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Minh bạch hoặc màu |
| Thiết kế | Lỗ phẳng, mái vòm hoặc lỗ nhấm nháp |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Mẫu | 5 ngày |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Vật liệu | PP |
| dùng một lần | Vâng |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Dishwasher Safe | Yes |
|---|---|
| Color | Clear,White |
| Disposable | Yes |
| Product Type | PP Cup With Lid |
| Capacity | 500ml/700ml |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
|---|---|
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| BPA free | Vâng |
| Công suất | 700ml |
|---|---|
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Công suất | 500 ml/700 ml |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| Logo | tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Product Type | PP Cup With Lid |
|---|---|
| Capacity | 500ml/700ml |
| Material | PP |
| Usage | Juice,Beverage, Coffee, Boba Tea |
| Lid Type | Flat,Dome |