| Công suất | 5oz |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Mẫu | 5 ngày |
| Kích thước | 88*52*75mm |
|---|---|
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Trọng lượng | 11,5g |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Kích thước | 65*55*50mm |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Hình dạng | Vòng |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Kích thước | 90*145mm |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Màu sắc | Trắng xóa |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| dùng một lần | Vâng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| BPA free | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| dùng một lần | Vâng |
| Công suất | 700ml |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 500pcs |
| dùng một lần | Vâng |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Logo | tùy chỉnh |
| Packaging Qty | 500pcs |
|---|---|
| Usage | Juice,Beverage, Coffee, Boba Tea |
| Capacity | 500ml/700ml |
| Shape | Round |
| Color | Clear,White |
| Dishwasher Safe | Yes |
|---|---|
| Color | Clear,White |
| Disposable | Yes |
| Product Type | PP Cup With Lid |
| Capacity | 500ml/700ml |