| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |
|---|---|
| สี | ใส |
| ความทนทาน | สูง |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| ความจุ | 7 ออนซ์ |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| ความจุ | 12 ออนซ์ |
| น้ําหนัก | 5g |
|---|---|
| การออกแบบ | เรียบง่ายและใช้งานได้ดี |
| สี | ใส |
| ปริมาณบรรจุ | 1000 ชิ้น |
| หลักฐานการรั่วไหล | ใช่ |
| อุณหภูมิ | เย็น |
|---|---|
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 60*25*54.5ซม |
| ออกแบบ | ธรรมดา |
| สี | ชัดเจน |
| ทนทาน | ใช่ |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| ความจุ | 300มล |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| วัสดุ | ปล |
|---|---|
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| ความทนทาน | สูง |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |
|---|---|
| การใช้งาน | ร้านอาหาร, คาเฟ่, ปาร์ตี้, กลางแจ้ง |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 3.5กก |
| ความจุ | 7 ออนซ์ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ถ้วยพีพีพร้อมฝาปิด |
| ไมโครเวฟปลอดภัย | ไม่ |
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| สี | ใส ขาว |
| สี | ชัดเจน |
|---|---|
| ขนาด | 117*90*57มม |
| การใช้งาน | น้ำผลไม้ สลัด |
| เส้นผ่าศูนย์กลางด้านล่าง | 90 มม. |
| น้ำหนักหน่วย | 14g |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
|---|---|
| ความจุ | 17 ออนซ์ |
| เครื่องซักจาน | ไม่ |
| สี | ใส ขาว |
| รูปทรง | กลม |