| Công suất | 14oz |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| in ấn | Vâng |
| Số lượng | 50 |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Kích thước | 89*44*118mm |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| in ấn | Vâng |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Mẫu | 5 ngày |
|---|---|
| Công suất | 2oz |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Hình dạng | Vòng |
| Độ bền | Cao |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Mẫu | 5 ngày |
| chi tiết đóng gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Trọng lượng | 8g |
| Vật liệu | ps |
| Cảng FOB | Xiamen |
|---|---|
| Kích thước | 86*52*74mm |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Vật liệu | PP |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Thanh toán | TT |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Gói | hộp |
| BPA free | Vâng |
| Công suất | 14oz |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Kích thước | 89*53*160mm |
| Công suất | 20oz |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| Công suất | 17 oz |
| Logo | Tùy chỉnh |
| dùng một lần | Vâng |
| Vật liệu | PP |