| Số lượng | 50 |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Gói | hộp |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Gói | hộp |
| Gói | hộp |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Trọng lượng | 14,5g |
| in ấn | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Công suất | 150ml |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Cảng FOB | Xiamen |
| chi tiết đóng gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước trái cây, rượu vang, sâm banh |
| Công suất | 150ml |
| Kích thước | 62*42*87mm |
| Hình dạng | Tròn, Cốc |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| Công suất | 10oz |
| Trọng lượng | 10g |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Kích thước | 89*52*88mm |
| Gói | hộp |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Công suất | 24OZ |
| Kích thước | 89*53*180mm |
| BPA free | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vận chuyển | 10 ngày sau khi gửi tiền |
|---|---|
| Màu sắc | Minh bạch hoặc màu |
| Thiết kế | Lỗ phẳng, mái vòm hoặc lỗ nhấm nháp |
| Đường kính | Khác nhau (thường là 80mm, 90mm, 95mm) |
| FDA được phê duyệt | Đúng |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |