| Số lượng đóng gói | 1000pcs |
|---|---|
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Tính năng an toàn | BPA miễn phí |
| Linh hoạt | Linh hoạt |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | 5 ngày |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Tính năng an toàn | BPA miễn phí |
| Linh hoạt | Linh hoạt |
| Cân nặng | 5g |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
|---|---|
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| tái sử dụng | Không. |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Cân nặng | 5g |
| SỰ CHI TRẢ | Liên minh phương Tây/TT |
| Kiểu | Vít, gắn vào |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
|---|---|
| trọng lượng gói hàng | 6kg |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Kích thước gói | 37*36.5*23.5cm |
| Kích thước | 88*52*75mm |
| Logo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| chứng nhận | FDA, SGS |
| Trọng lượng | 25,5g |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Độ bền | Cao |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Trọng lượng | 12,5g |
|---|---|
| trọng lượng gói hàng | 6,5kg |
| Mẫu | 5 ngày |
| Công suất | 10oz |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Kiểu | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Có thể tái sử dụng | KHÔNG |
| Cách sử dụng | Đối với đồ uống lạnh hoặc nóng |
| Hình dạng | Tròn |
| biểu tượng | tùy chỉnh |