| น้ําหนัก | 10g |
|---|---|
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| ขนาด | 89*57*108มม. |
| ปริมาณ | 50 |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| ขนาด | 89*53*180มม. |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| น้ําหนัก | 16.5g |
| น้ําหนัก | 10g |
|---|---|
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| ความจุ | 12 ออนซ์ |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| ความจุ | 14 ออนซ์ |
|---|---|
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ปริมาณ | 50 |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
|---|---|
| ขนาด | 89*44*118มม. |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
|---|---|
| ความจุ | 2 ออนซ์ |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| รูปทรง | กลม |
| ความทนทาน | สูง |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ถุงภายใน+กล่อง |
| น้ําหนัก | 8g |
| วัสดุ | ปล |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
|---|---|
| ขนาด | 86*52*74 มิลลิเมตร |
| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |
| สี | ใส |
| บริการ | OEM, ODM |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| ขนาดของแพคเกจ | 39*38.5*26ซม. |
| ขนาด | 72*55*94มม. |