| Lò vi sóng an toàn | Không. |
|---|---|
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| dùng một lần | Vâng |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
|---|---|
| Công suất | 500ml |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 7,5g |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| in ấn | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Kích thước | 78*45*101mm |
| Kích thước | 78*45*101mm |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Gói | hộp |
| Thanh toán | TT |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Logo | Tùy chỉnh |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Trọng lượng | 10g |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Kích thước | 89*57*108mm |
| Số lượng | 50 |
| nhiệt độ | 0-60°C |
|---|---|
| Gói | hộp |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| BPA free | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| nhiệt độ | 0-60°C |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Công suất | 20oz |
| Số lượng | 50 |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Gói | hộp |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Kích thước | 89*53*180mm |
| BPA free | Vâng |
| Trọng lượng | 16,5g |
| Trọng lượng | 10g |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Công suất | 12oz |
| bao bì số lượng | 1000pcs |