| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| dùng một lần | Vâng |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Logo | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Hình dạng | Vòng |
| Trọng lượng | 8g |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Công suất | 5oz |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Kích thước gói | 36,5*36*20,5cm |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Công suất | 7OZ |
| Kích thước | 68*42*88mm |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Đặc điểm | dùng một lần |
|---|---|
| Hình dạng | Ngôi sao |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| trọng lượng gói hàng | 11kg |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Công suất | 700ml |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Product Type | PP Cup With Lid |
|---|---|
| Capacity | 500ml/700ml |
| Microwave Safe | No |
| Lid Type | Flat,Dome |
| Shape | Round |
| Đóng gói | Thùng carton |
|---|---|
| Đường kính dưới cùng | 90mm |
| Kích thước | 117*90*57mm |
| GSM | 14G |
| Khả năng | 12oz |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Vật liệu | PP |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |