| Công suất | 10oz |
|---|---|
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Trọng lượng | 9g |
| Gói | hộp |
| Công suất | 20oz |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Số lượng | 50 |
| Gói | hộp |
| Logo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Hình dạng | Vòng |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Mẫu | 5 ngày |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Trọng lượng | 25,5g |
| Logo | tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Trọng lượng | 12,5g |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| trọng lượng gói hàng | 5,6kg |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Số lượng gói | 10 |
| Độ bền | Cao |
| Có thể tái sử dụng | KHÔNG |
|---|---|
| Bằng chứng rò rỉ | Đúng |
| Kích cỡ | 95mm |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ | Lạnh lẽo |
|---|---|
| Cách sử dụng | dùng một lần |
| Chứng nhận | FDA, SGS |
| Mẫu | Nhiều |
| bền | Đúng |
| Kích thước gói | 36,5*36*20,5cm |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Kích thước | 68*42*88mm |
| Đặc điểm | dùng một lần |