| Số lượng | 50 |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| BPA free | Vâng |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| in ấn | Vâng |
| Công suất | 10oz |
|---|---|
| Trọng lượng | 9g |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Kích cỡ | 90mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nắp cốc nhựa |
| Màu sắc | Minh bạch hoặc màu |
| hình dạng | Tròn |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Công suất | 16 OZ |
| in ấn | Vâng |
| Kích thước | 89*53*137mm |
| Công suất | 16 OZ |
|---|---|
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Trọng lượng | 13,5g |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| BPA free | Vâng |
| Kích thước | 89*45*80mm |
|---|---|
| Công suất | 10oz |
| BPA free | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
|---|---|
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| Vật liệu | PP |
| Hình dạng | Vòng |
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |