| Công suất | 5oz |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Độ bền | Cao |
| Hình dạng | Vòng |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| trọng lượng gói hàng | 8kg |
| Kích thước gói | 39*38.5*30cm |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| trọng lượng gói hàng | 10kg |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| BPA free | Vâng |
| Hình dạng | Vòng |
| Logo | tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng xóa |
| dùng một lần | Vâng |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| BPA free | Vâng |
| Product Type | PP Cup With Lid |
|---|---|
| Packaging Qty | 500pcs |
| Shape | Round |
| Color | Clear,White |
| Dishwasher Safe | Yes |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
|---|---|
| Vật liệu | ps |
| Kích thước | 42*30*41mm |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Kích thước | 90*145mm |
| Công suất | 500ml |