| ประเภทฝา | แบน, โดม |
|---|---|
| รูปทรง | กลม |
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| ประเภทสินค้า | ถ้วยพีพีพร้อมฝาปิด |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | น้ําสับ เครื่องดื่ม กาแฟ ชาบูบา |
| รูปทรง | กลม |
| น้ําหนัก | 8g |
|---|---|
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| ความจุ | 5 ออนซ์ |
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| บริการ | OEM, ODM |
| ขนาดของแพคเกจ | 36.5*36*20.5ซม. |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| ความจุ | 7 ออนซ์ |
| ขนาด | 68*42*88มม. |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| รูปทรง | ดาว |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 11กก |
| บริการ | OEM, ODM |
| รูปทรง | กลม |
|---|---|
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| ความจุ | 700มล |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| ไมโครเวฟปลอดภัย | ไม่ |
| ประเภทสินค้า | ถ้วยพีพีพร้อมฝาปิด |
| เครื่องซักจาน | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| Product Type | PP Cup With Lid |
|---|---|
| Capacity | 500ml/700ml |
| Microwave Safe | No |
| Lid Type | Flat,Dome |
| Shape | Round |
| การบรรจุหีบห่อ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลางด้านล่าง | 90 มม. |
| ขนาด | 117*90*57มม |
| GSM | 14 ก |
| ความสามารถ | 12oz |
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ถ้วยพีพีพร้อมฝาปิด |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| วัสดุ | PP |
| ประเภทฝา | แบน, โดม |