| biện pháp | 0,0383 |
|---|---|
| Số lượng mỗi gói | 50/100/200 Miếng |
| Kiểu | Tròn |
| Loại sản phẩm | PP Cup với nắp |
| Vật liệu | Nhựa (ví dụ: PET, PP, PS) |
| Thời gian mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| Nắp tương thích | nắp phẳng có sẵn |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nhựa |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Bề mặt | Trơn tru |
|---|---|
| Loại sản phẩm | PP Cup với nắp |
| Đường kính dưới cùng | 61mm |
| Kiểu | Tròn |
| Có thể tái chế | Có / Không (tùy theo chất liệu) |
| Chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Phụ kiện | NẮP PHẲNG 117mm |
| GSM | 14G |
| Đường kính trên cùng | 117mm |
| Kích thước gói | 60*25*54.5cm |
| Đường kính trên cùng | 117mm |
|---|---|
| Kích cỡ | 117*87*70mm |
| Kích thước gói | 60*25*54.5cm |
| Số lượng đóng gói | 500pcs |
| Màu sắc | Thông thoáng |
| GSM | 14G |
|---|---|
| Nhiệt độ | Lạnh lẽo |
| Mẫu | Nhiều |
| Nắp tương thích | nắp vòm và nắp phẳng có sẵn |
| Kích thước gói | 60*25*54.5cm |
| Công suất | 5oz |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Mẫu | 5 ngày |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
|---|---|
| Công suất | 360ml |
| Kích thước | 76*54*113mm |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Đóng gói | Thùng carton |
|---|---|
| Số lượng | Gói 500 |
| Cách sử dụng | Nước ép, Salad |
| Lò vi sóng an toàn | KHÔNG |
| Loại nắp | Phẳng, mái vòm |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Khả năng | 12oz |
| Cách sử dụng | Nước ép, Salad |
| bền | Đúng |
| GSM | 14G |