| Kích thước gói | 60*25*54.5cm |
|---|---|
| Thiết kế | Đơn giản |
| Màu sắc | Thông thoáng |
| Đường kính trên cùng | 117mm |
| Nắp tương thích | nắp vòm và nắp phẳng có sẵn |
| Phụ kiện | NẮP PHẲNG 117mm |
|---|---|
| Nhiệt độ | Lạnh lẽo |
| Nắp tương thích | nắp vòm và nắp phẳng có sẵn |
| GSM | 14G |
| Đường kính trên cùng | 117mm |
| Công suất | 1,5 oz |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng |
| Vật liệu | ps |
| chi tiết đóng gói | Hộp |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Nắp tương thích | nắp phẳng có sẵn |
|---|---|
| Bưu kiện | Thùng carton |
| Loại nắp | Phẳng, mái vòm |
| Bao bì Qty | 1000pcs |
| bền | Đúng |
| Tính năng | bền |
|---|---|
| bền | Đúng |
| Bao bì Qty | 1000pcs |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Màu sắc | Thông thoáng |
|---|---|
| Chứng nhận | FDA, SGS |
| Bưu kiện | Thùng carton |
| Cách sử dụng | Nước trái cây, Trà Boba, Nước giải khát |
| Loại nắp | Phẳng, mái vòm |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sự chi trả | TT |
| Màu sắc | Thông thoáng |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Nắp tương thích | nắp phẳng có sẵn |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
|---|---|
| Kiểu | Vít, gắn vào |
| Hình dạng | Tròn |
| Linh hoạt | Linh hoạt |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
|---|---|
| Hàng hải | bằng đường biển hoặc đường hàng không |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| tái sử dụng | Không. |
| Thanh toán | T/T |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Công suất | 210ml |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Kích thước gói | 36,5*36*20,5cm |