| Màu sắc | Trắng xóa |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Vật liệu | PP |
| Logo | tùy chỉnh |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
|---|---|
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
| tái sử dụng | Không. |
| Vật liệu | PP |
| Hình dạng | Vòng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
|---|---|
| Kích thước | 90*145mm |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Hình dạng | Vòng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
|---|---|
| Kích thước | 90mm |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Vật liệu | PP |
| Logo | tùy chỉnh |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Công suất | 9OZ |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| nhiệt độ | 0-100℃ |
| Logo | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà Boba |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Hình dạng | Vòng |