| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất | 700ml |
| Vật liệu | PP |
| BPA free | Vâng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Công suất | 700ml |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
|---|---|
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Thanh toán | TT |
| nhiệt độ | 0-60°C |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
| Thanh toán | TT |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Kích thước | 89*52*88mm |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Công suất | 10oz |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 10g |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
| nhiệt độ | 0-60°C |
|---|---|
| Gói | hộp |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| in ấn | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng | 9g |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Thanh toán | TT |
| in ấn | Vâng |