| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Vật liệu | ps |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Hình dạng | Vòng |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Vật liệu | ps |
| Kích thước | 7*47*63mm |
| Công suất | 9OZ |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Thanh toán | TT |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Trọng lượng | 10g |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Gói | hộp |
| Logo | Tùy chỉnh |
| nhiệt độ | 0-60°C |
|---|---|
| Kích thước | 89*57*108mm |
| BPA free | Vâng |
| Trọng lượng | 10g |
| Gói | hộp |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| Gói | hộp |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Kích thước | 89*44*118mm |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Cảng FOB | Xiamen |
| Kích thước | 42*30*41mm |
| Hình dạng | Vòng |
| Mẫu | 5 ngày |
| bao bì số lượng | 2500 chiếc |
|---|---|
| Mẫu | 5 ngày |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |