| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Kích thước | 86*52*74mm |
| Mẫu | 5 ngày |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| Cảng FOB | Xiamen |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Kích thước gói | 39*38.5*26cm |
| Logo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Cảng FOB | Xiamen |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| BPA free | Vâng |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Kích thước | 90*145mm |
| Hình dạng | Vòng |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Công suất | 700ml |
| dùng một lần | Vâng |
| Kích thước | 89*56*115mm |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Thanh toán | TT |
| Gói | hộp |
|---|---|
| in ấn | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Công suất | 20oz |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất | 24OZ |
| Kích thước | 89*53*180mm |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |