| Nhiệt độCứng kháng | Lên tới 100°C |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Kiểu | Vít, gắn vào |
| FDA được phê duyệt | Đúng |
| Cách sử dụng | Đối với đồ uống lạnh hoặc nóng |
| Sự chi trả | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| Màu sắc | Minh bạch |
| Kích cỡ | 90mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Tính năng an toàn | BPA free |
| Mẫu | 5 ngày |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| trọng lượng gói hàng | 13kg |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Công suất | 210ml |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| trọng lượng gói hàng | 5,5kg |
| Vật liệu | ps |
| Độ bền | Cao |
| Logo | Tùy chỉnh |
| trọng lượng gói hàng | 6kg |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Trọng lượng | 11,5g |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| bao bì số lượng | 2500 chiếc |
| Vật liệu | ps |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Mẫu | 5 ngày |
|---|---|
| Cảng FOB | Xiamen |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu | ps |
| Hình dạng | Vòng |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Kích thước | 68*42*88mm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Kích thước gói | 36,5*36*20,5cm |
| Công suất | 210ml |
| Trọng lượng | 10g |