| in ấn | Vâng |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Kích thước | 89*53*180mm |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Trọng lượng | 16,5g |
| Kích thước | 89*45*80mm |
|---|---|
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Công suất | 10oz |
| Thanh toán | TT |
| Trọng lượng | 9g |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| BPA free | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Thanh toán | TT |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| in ấn | Vâng |
| Packaging Qty | 500pcs |
|---|---|
| Usage | Juice,Beverage, Coffee, Boba Tea |
| Shape | Round |
| Lid Type | Flat,Dome |
| Material | PP |
| Công suất | 1,5 oz |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Mẫu | 5 ngày |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng |
| Logo | tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Vật liệu | ps |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Hình dạng | Vòng |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| Mẫu | 5 ngày |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Công suất | 12oz |
| Kích thước | 76*54*113mm |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước trái cây, rượu vang, sâm banh |
| Độ bền | Cao |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Kích thước | 49*42*55mm |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước trái cây, rượu vang, sâm banh |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Kích thước gói | 0,031CBM |
| Dịch vụ | OEM,ODM |