| Vật liệu | PP |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| Hình dạng | Vòng |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
|---|---|
| Công suất | 500ml |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Logo | Tùy chỉnh |
| BPA free | Vâng |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
|---|---|
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Sự chi trả | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| Màu sắc | Minh bạch |
| Kích cỡ | 90mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Tính năng an toàn | BPA miễn phí |
| Kiểu | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Nắp cốc nhựa |
| FDA được phê duyệt | Đúng |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| KÍCH CỠ | 90mm |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
|---|---|
| Kích thước | 90mm |
| Vật liệu | PP |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| Hình dạng | Vòng |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
|---|---|
| Loại | Tách |
| Hình dạng | Vòng |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Độ bền | Sức bền |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
|---|---|
| Hàng hải | bằng đường biển hoặc đường hàng không |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
| Trọng lượng | 5,5g |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
|---|---|
| Loại | Vít, gắn vào |
| Kích thước | 90mm |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| tái sử dụng | Không. |