| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| ขนาด | 89*44*118มม. |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| ขนาด | 42*30*41มม |
| รูปทรง | กลม |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 2500 ชิ้น |
|---|---|
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| บริการ | OEM, ODM |
| การใช้งาน | ร้านอาหาร, คาเฟ่, ปาร์ตี้, กลางแจ้ง |
|---|---|
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ถุงภายใน+กล่อง |
| รูปทรง | กลม |
| บริการ | OEM, ODM |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| วัสดุ | ปล |
|---|---|
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ถุงภายใน+กล่อง |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| สี | ใส |
| น้ําหนัก | 8g |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
|---|---|
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| ความจุ | 180มล |
| ความทนทาน | สูง |
| วัสดุ | ปล |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| รูปทรง | กลม |
| น้ําหนัก | 10g |
|---|---|
| ความทนทาน | สูง |
| วัสดุ | ปล |
| ขนาด | 70*50*73มม. |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| ขนาด | 68*42*88มม. |
|---|---|
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| ขนาดของแพคเกจ | 36.5*36*20.5ซม. |
| ความจุ | 210มล |
| น้ําหนัก | 10g |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| รูปทรง | กลม |
| ความจุ | 240มล |
| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |