| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| น้ําหนัก | 14.5g |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 150มล |
|---|---|
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| สี | ใส |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ถุงภายใน+กล่อง |
| บริการ | OEM, ODM |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ํา น้ําผลไม้ ไวน์ ชามเปญ |
| ความจุ | 150มล |
| ขนาด | 62*42*87มม. |
| รูปทรง | ทรงกลม,แก้ว |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
|---|---|
| ความจุ | 10 ออนซ์ |
| น้ําหนัก | 10g |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| ขนาด | 89*52*88มม. |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| ความจุ | 24 ออนซ์ |
| ขนาด | 89*53*180มม. |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
|---|---|
| การจ่ายเงิน | ทีที |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| จัดส่ง | 10 วันหลังจากเงินฝาก |
|---|---|
| สี | โปร่งใสหรือมีสี |
| ออกแบบ | แบน โดม หรือรูจิบ |
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | แตกต่างกันไป (โดยทั่วไป 80 มม., 90 มม., 95 มม.) |
| FDA ได้รับการอนุมัติ | ใช่ |
| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |