| น้ําหนัก | 13.5ก |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
|---|---|
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 14.5g |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
|---|---|
| ความจุ | 24 ออนซ์ |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ความจุ | 32 ออนซ์ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
|---|---|
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ถุงภายใน+กล่อง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 1.5 ออนซ์ |
| วัสดุ | ปล |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| ความจุ | 6 ออนซ์ |
| รูปทรง | กลม |
| รายละเอียดบรรจุภัณฑ์ | ถุงภายใน+กล่อง |
| น้ําหนัก | 11g |
|---|---|
| ความจุ | 9 ออนซ์ |
| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 6กก |
| ขนาด | 86*52*74 มิลลิเมตร |
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
|---|---|
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| ความทนทาน | สูง |
| ขนาดของแพคเกจ | 39*38.5*26ซม. |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| ขนาดของแพคเกจ | 39*38.5*26ซม. |
| ขนาด | 72*55*94มม. |