| Tương thích với môi trường | Vâng |
|---|---|
| in ấn | tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Loại nắp | chụp vào |
| Thiết kế | tùy chỉnh |
| Linh hoạt | Linh hoạt |
|---|---|
| Cân nặng | 5g |
| Bằng chứng rò rỉ | Đúng |
| Vận chuyển | Bằng đường biển hoặc không khí |
| Tính năng an toàn | BPA miễn phí |
| bao bì số lượng | 500pcs |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Kích thước | 81*54*144mm |
| Mẫu | 5 ngày |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Kích thước | 45*30*50mm |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Công suất | 1,5 oz |
| Trọng lượng | 4g |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Cảng FOB | Xiamen |
|---|---|
| Kích thước gói | 43*43*36cm |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Độ bền | Cao |
| Trọng lượng | 25,5g |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Logo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 45*30*50mm |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Công suất | 1,5 oz |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
|---|---|
| Trọng lượng | 15,5g |
| Hình dạng | Vòng |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |