| โลโก้ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| การใช้งาน | น้ําสับ เครื่องดื่ม กาแฟ ชาบูบา |
| วัสดุ | PP |
| ไมโครเวฟปลอดภัย | ไม่ |
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |
|---|---|
| สี | ใส |
| ความทนทาน | สูง |
| ขนาดของแพคเกจ | 37*36.5*23.5ซม. |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
|---|---|
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| การใช้งาน | น้ําสับ เครื่องดื่ม กาแฟ ชาบูบา |
| รูปทรง | กลม |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 10g |
|---|---|
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| ปริมาณ | 50 |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ความจุ | 32 ออนซ์ |
| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| น้ําหนัก | 10g |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| การพิมพ์ | ใช่ |
| น้ําหนัก | 11g |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| ปริมาณ | 50 |
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
|---|---|
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ขนาดของแพคเกจ | 57.5*36.5*40เซนติเมตร |