| BPA free | Vâng |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
| nhiệt độ | 0-60°C |
|---|---|
| Gói | hộp |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| in ấn | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Trọng lượng | 9g |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Thanh toán | TT |
| in ấn | Vâng |
| Công suất | 14oz |
|---|---|
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Logo | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 11g |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Logo | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 20g |
| Thanh toán | TT |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Logo | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Công suất | 360ml |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Logo | tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 15,5g |
| Kích thước | 65*55*50mm |
|---|---|
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| chứng nhận | FDA, SGS |
| Mẫu | 5 ngày |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| bao bì số lượng | 500pcs |