| การจ่ายเงิน | ทีที |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| ขนาด | 89*52*88มม. |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| ความจุ | 14 ออนซ์ |
|---|---|
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 11g |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 20g |
| การจ่ายเงิน | ทีที |
| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| ความทนทาน | สูง |
|---|---|
| รูปทรง | กลม |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| รูปทรง | กลม |
|---|---|
| ความจุ | 360มล |
| สี | ใส |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 15.5g |
| ขนาด | 65*55*50มม. |
|---|---|
| บริการ | OEM, ODM |
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |