| Lò vi sóng an toàn | Không. |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| BPA free | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 6g |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | 10g |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| in ấn | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| Gói | hộp |
|---|---|
| Trọng lượng | 10g |
| Logo | tùy chỉnh |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Kích thước | 89*56*115mm |
| Thanh toán | TT |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Kích thước | 89*53*137mm |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| in ấn | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Kích thước | 89*53*137mm |
| Gói | hộp |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 10g |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| BPA free | Vâng |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Gói | hộp |
| Công suất | 16 OZ |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Trọng lượng | 20g |
| Logo | tùy chỉnh |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |