| bao bì số lượng | 600pcs |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Kích thước | 107*72*176mm |
| in ấn | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Số lượng | 50 |
| Thanh toán | TT |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Công suất | 1,5 oz |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Trọng lượng | 4g |
| Kích thước | 45*30*50mm |
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 270ml |
|---|---|
| Cảng FOB | Xiamen |
| Vật liệu | ps |
| Trọng lượng | 11g |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| trọng lượng gói hàng | 8kg |
|---|---|
| Vật liệu | ps |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Hình dạng | Vòng |
| Cảng FOB | Xiamen |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Độ bền | Cao |
| Logo | tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Vật liệu | PP |
| BPA free | Vâng |