| Cảng FOB | Xiamen |
|---|---|
| Công suất | 16 OZ |
| Độ bền | Cao |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Logo | tùy chỉnh |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn, Cốc |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Vật liệu | ps |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Vật liệu | PP |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 93mm |
| Hình dạng | Vòng |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Hàng hải | bằng đường biển hoặc đường hàng không |
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
|---|---|
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| Loại | Vít, gắn vào |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Hàng hải | bằng đường biển hoặc đường hàng không |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
|---|---|
| Có thể tái sử dụng | KHÔNG |
| Màu sắc | Minh bạch hoặc màu |
| Thiết kế | Lỗ phẳng, mái vòm hoặc lỗ nhấm nháp |
| chống rò rỉ | Đúng |
| Kiểu | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Chịu nhiệt độ | Lên tới 100°C |
| Vận chuyển | 10 ngày sau khi gửi tiền |
| Tên sản phẩm | Nắp cốc nhựa |
| Thiết kế | Lỗ phẳng, mái vòm hoặc lỗ nhấm nháp |
| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| dùng một lần | Vâng |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
|---|---|
| tái sử dụng | Không. |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| Kích thước | 93mm |