| BPA free | Vâng |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Hình dạng | Vòng |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| dùng một lần | Vâng |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Sử dụng | Nước trái cây, đồ uống, cà phê, trà Boba |
| Công suất | 500/700ml |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Thanh toán | TT |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Số lượng | 50 |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| in ấn | Vâng |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
|---|---|
| Gói | hộp |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| BPA free | Vâng |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Công suất | 12oz |
| in ấn | Vâng |
| Số lượng | 50 |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Trọng lượng | 10g |
|---|---|
| in ấn | Vâng |
| BPA free | Vâng |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Công suất | 12oz |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Số lượng | 50 |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Trọng lượng | 10g |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Công suất | 16 OZ |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Gói | hộp |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Số lượng | 50 |
| Kích thước | 89*53*160mm |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Trọng lượng | 11g |
| Thanh toán | TT |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |