| Kích thước | 90mm |
|---|---|
| Vật liệu | PP |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Loại | Vít, gắn vào |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Trọng lượng | 4g |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Hình dạng | Tròn |
|---|---|
| Số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Vận chuyển | Bằng đường biển hoặc không khí |
| Kích cỡ | 95mm |
| Bằng chứng rò rỉ | Đúng |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Kích cỡ | 95mm |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Linh hoạt | Linh hoạt |
| Kích thước | 89mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| tái sử dụng | Không. |
|---|---|
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| Loại | Vít, gắn vào |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Trọng lượng | 39g |
|---|---|
| Không rò rỉ | Vâng |
| Rửa chén | Không. |
| Ngăn | 4 |
| Bao bì | Hộp hộp |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Mẫu | 5 ngày |
| bao bì số lượng | 96 cái |
| trọng lượng gói hàng | 2,6kg |
| Khép kín | Tường đơn/đôi |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| gói | Hộp |
| Vật liệu | Giấy |
| Tương thích với môi trường | Vâng |