| Loại | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Hình dạng | Vòng |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| máy rửa chén an toàn | Vâng |
| Có thể tái sử dụng | KHÔNG |
|---|---|
| Nhiệt độCứng kháng | lên đến 100°C |
| Đường kính | Khác nhau (thường là 80mm, 90mm, 95mm) |
| Vận chuyển | 10 ngày sau khi gửi tiền |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| Hàng hải | bằng đường biển hoặc đường hàng không |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 107mm |
| Loại | Vít, gắn vào |
| Loại | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Kích thước | 98MM |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Trọng lượng | 2,8g |
| Kích thước | 107*67*163mm |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| BPA free | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Trọng lượng | 20g |