| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Printing | Yes |
|---|---|
| Packaging Qty | 1000pcs |
| Material | PET |
| Stackable | Yes |
| Package | Carton |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Vật liệu | ps |
| Trọng lượng | 3G |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| chi tiết đóng gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Gói | hộp |
| Trọng lượng | 16,5g |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Kích thước | 89*53*180mm |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| Công suất | 30oz |
| bao bì số lượng | 600pcs |
| Kích thước | 107*67*163mm |
| Thanh toán | TT |
| Thanh toán | TT |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Công suất | 32OZ |
| Số lượng | 50 |
| BPA free | Vâng |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |