| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| ขนาด | 89*53*180มม. |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| น้ําหนัก | 16.5g |
| ขนาด | 89*45*80มม. |
|---|---|
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| ความจุ | 10 ออนซ์ |
| การจ่ายเงิน | ทีที |
| น้ําหนัก | 9g |
| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| การจ่ายเงิน | ทีที |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| Packaging Qty | 500pcs |
|---|---|
| Usage | Juice,Beverage, Coffee, Boba Tea |
| Shape | Round |
| Lid Type | Flat,Dome |
| Material | PP |
| ความจุ | 1.5 ออนซ์ |
|---|---|
| สี | ใส |
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| การใช้งาน | ร้านอาหาร ร้านกาแฟ ปาร์ตี้ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
|---|---|
| บริการ | OEM, ODM |
| วัสดุ | ปล |
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| รูปทรง | กลม |
| สี | ใส |
|---|---|
| ตัวอย่าง | 5 วัน |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| ความจุ | 12 ออนซ์ |
| ขนาด | 76*54*113มม. |
| การใช้งาน | ร้านอาหาร, คาเฟ่, ปาร์ตี้, กลางแจ้ง |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ํา น้ําผลไม้ ไวน์ ชามเปญ |
| ความทนทาน | สูง |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| สี | ใส |
| ขนาด | 49*42*55 มิลลิเมตร |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ํา น้ําผลไม้ ไวน์ ชามเปญ |
| ลักษณะ | แบบใช้แล้วทิ้ง |
| ขนาดของแพคเกจ | 0.031CBM |
| บริการ | OEM, ODM |