| Kích cỡ | 90mm |
|---|---|
| Hình dạng | Tròn |
| Đường kính | Khác nhau (thường là 80mm, 90mm, 95mm) |
| Thiết kế | Lỗ phẳng, mái vòm hoặc lỗ nhấm nháp |
| Nhiệt độCứng kháng | lên đến 100°C |
| chứng nhận | FDA, SGS |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước trái cây |
| Kích thước | 42*30*41mm |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng |
| Hình dạng | Vòng |
|---|---|
| Cảng FOB | Xiamen |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| bao bì số lượng | 500pcs |
| trọng lượng gói hàng | 10kg |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Hình dạng | Vòng |
| Vật liệu | ps |
| Trọng lượng | 25,5g |
| Logo | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu | ps |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Trọng lượng | 10,5g |
| chứng nhận | FDA, SGS |
|---|---|
| Kích thước gói | 0,082CBM |
| bao bì số lượng | 360 Cái |
| Trọng lượng | 13,5g |
| Logo | tùy chỉnh |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
|---|---|
| Thanh toán | TT |
| BPA free | Vâng |
| nhiệt độ | 0-60°C |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Kích thước | 89*44*139mm |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Gói | hộp |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |