| Dịch vụ | OEM,ODM |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Kích thước | 62*42*87mm |
| bao bì số lượng | 216 Cái |
| Công suất | 150ml |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
|---|---|
| chứng nhận | FDA, SGS |
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Mẫu | 5 ngày |
| Kích thước | 78*65*51mm |
|---|---|
| Đặc điểm | dùng một lần |
| Kích thước gói | 44,5*44*49,5cm |
| Trọng lượng | 10,5g |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| chứng nhận | FDA, SGS |
| Trọng lượng | 19g |
| Vật liệu | ps |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Loại nắp | phẳng, mái vòm |
| Lò vi sóng an toàn | Không. |
| Logo | tùy chỉnh |
| tái sử dụng | Không. |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Hình dạng | Vòng |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Kích thước | 95mm |
| Printing | Yes |
|---|---|
| Packaging Qty | 1000pcs |
| Material | PET |
| Stackable | Yes |
| Package | Carton |
| Vật liệu | ps |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | Đồ uống nóng và lạnh, nước, nước ép, rượu vang |
| Kích thước | 70*50*73mm |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Công suất | 420ml |
|---|---|
| Kích thước gói | 44,5*44*26,5cm |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Dịch vụ | OEM,ODM |
| Logo | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Trái tim |
|---|---|
| Công suất | 4OZ |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
| Logo | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màn thông minh |