| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| in ấn | Vâng |
|---|---|
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Gói | hộp |
| Vật liệu | PP |
|---|---|
| dùng một lần | Vâng |
| Loại nắp | Nắp phẳng, nắp vòm |
| Hình dạng | Vòng |
| Số lượng | 500 |
| chi tiết gói | Túi bên trong + thùng carton |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | FDA, SGS |
| Ứng dụng | Nhà hàng, Quán cà phê, Tiệc tùng, Ngoài trời |
| Cảng FOB | Xiamen |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| Gói | hộp |
| Thanh toán | TT |
| in ấn | Vâng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Công suất | 5,5oz |
| in ấn | Vâng |
| Kích thước | 78*55*50mm |
| Gói | hộp |
|---|---|
| Số lượng | 50 |
| Trọng lượng | 6g |
| Kích thước | 78*55*50mm |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Trọng lượng | 6g |
| Số lượng | 50 |
| có thể xếp chồng lên nhau | Vâng |
| Kích thước | 78*45*101mm |
|---|---|
| nhiệt độ | 0-60°C |
| bao bì số lượng | 1000pcs |
| Trọng lượng | 7,5g |
| Sử dụng | Đồ uống lạnh, Cà phê, Trà sữa trân châu, Nước ép lạnh |
| Số lượng | 50 |
|---|---|
| Logo | Tùy chỉnh |
| Công suất | 10oz |
| Gói | hộp |
| Thời gian lấy mẫu | 7 ngày |