| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
|---|---|
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| ประเภทฝา | ฝาแบน ฝาโดม |
| รูปทรง | กลม |
| ปริมาณ | 500 |
| รายละเอียดแพ็คเกจ | ถุงภายใน+กล่อง |
|---|---|
| การรับรอง | อย., เอสจีเอ |
| การใช้งาน | ร้านอาหาร, คาเฟ่, ปาร์ตี้, กลางแจ้ง |
| พอร์ต FOB | เชียงราย |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| การจ่ายเงิน | ทีที |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 5.5ออนซ์ |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ขนาด | 78*55*50มม. |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
|---|---|
| ปริมาณ | 50 |
| น้ําหนัก | 6g |
| ขนาด | 78*55*50มม. |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| น้ําหนัก | 6g |
| ปริมาณ | 50 |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| ขนาด | 78*45*101มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 1000 ชิ้น |
| น้ําหนัก | 7.5g |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 10 ออนซ์ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |