| สี | ใส |
|---|---|
| การใช้งาน | ร้านอาหาร, คาเฟ่, ปาร์ตี้, กลางแจ้ง |
| ความทนทาน | สูง |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มร้อนและเย็น น้ำ น้ำผลไม้ ไวน์ |
| ประเภทฝา | แบน, โดม |
|---|---|
| รูปทรง | กลม |
| การใช้งาน | น้ําสับ เครื่องดื่ม กาแฟ ชาบูบา |
| เครื่องซักจาน | ใช่ |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |
| ประเภทฝา | แบน, โดม |
|---|---|
| ไมโครเวฟปลอดภัย | ไม่ |
| วัสดุ | PP |
| แบบใช้แล้วทิ้ง | ใช่ |
| การใช้งาน | น้ําสับ เครื่องดื่ม กาแฟ ชาบูบา |
| เครื่องซักจาน | ใช่ |
|---|---|
| ประเภทฝา | แบน, โดม |
| การใช้งาน | น้ําสับ เครื่องดื่ม กาแฟ ชาบูบา |
| รูปทรง | กลม |
| วัสดุ | PP |
| ไมโครเวฟปลอดภัย | ไม่ |
|---|---|
| วัสดุ | PP |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| เครื่องซักจาน | ใช่ |
| ปริมาณ | 50 |
|---|---|
| เวลาตัวอย่าง | 7 วัน |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| น้ําหนัก | 6g |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 10g |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| แพ็คเกจ | กล่อง |
|---|---|
| น้ําหนัก | 10g |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิ | 0-60°C |
| ขนาด | 89*56*115มม. |
| การจ่ายเงิน | ทีที |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
| วางซ้อนกันได้ | ใช่ |
| ขนาด | 89*53*137มม. |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | เครื่องดื่มเย็น,กาแฟ,ชาไข่มุก,น้ำผลไม้เย็น |
|---|---|
| ปลอดสารบีพีเอ | ใช่ |
| การพิมพ์ | ใช่ |
| วัสดุ | สัตว์เลี้ยง |
| ขนาด | 89*53*137มม. |