| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
|---|---|
| Kích thước | 90mm |
| tái sử dụng | Không. |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Kích thước | 90mm |
| Hình dạng | Vòng |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| Loại | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Kích thước gói | 44,5*44*26,5cm |
|---|---|
| Màu sắc | Màn thông minh |
| trọng lượng gói hàng | 10kg |
| Logo | Tùy chỉnh |
| bao bì số lượng | 500pcs |