| máy rửa chén an toàn | Vâng |
|---|---|
| BPA free | Vâng |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | Cốc PP có nắp |
| Màu sắc | Trắng xóa |
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
|---|---|
| Loại | Vít, gắn vào |
| Hình dạng | Vòng |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| Kích thước | 90mm |
|---|---|
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
| Hình dạng | Vòng |
| tái sử dụng | Không. |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| Thiết kế | Đơn giản và chức năng |
|---|---|
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các cốc |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| tái sử dụng | Không. |
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
|---|---|
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Rò rỉ bằng chứng | Vâng |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| Ứng dụng | Cốc nhựa, cốc giấy |
| tái sử dụng | Không. |
|---|---|
| số lượng đóng gói | 1000pcs |
| Hình dạng | Vòng |
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
| Trọng lượng | 5g |
| Sự chi trả | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| Màu sắc | Minh bạch |
| Kích cỡ | 90mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Tính năng an toàn | BPA miễn phí |
| Sự chi trả | Công Đoàn Phương Tây/TT |
|---|---|
| Màu sắc | Minh bạch |
| Kích cỡ | 90mm |
| Hình dạng | Tròn |
| Tính năng an toàn | BPA miễn phí |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
|---|---|
| Hình dạng | Vòng |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Thanh toán | Công Đoàn Phương Tây/TT |
| tái sử dụng | Không. |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Sử dụng | Để che và niêm phong cốc |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Các tính năng an toàn | BPA free |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |