| ความยืดหยุ่น | ยืดหยุ่นได้ |
|---|---|
| ขนาด | 90มม |
| ใช้ซ้ำได้ | ไม่ |
| สี | ใส |
| การใช้งาน | ถ้วยพลาสติก,ถ้วยกระดาษ |
| การจ่ายเงิน | เวสเทิร์นยูเนี่ยน/TT |
|---|---|
| สี | ใส |
| ขนาด | 90มม |
| รูปทรง | กลม |
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | ปลอดสาร BPA |
| ประเภท | ขันสกรู, สแน็ปอิน |
|---|---|
| คุณลักษณะด้านความปลอดภัย | ปลอดสาร BPA |
| ความเหมาะสม | เข้ากันได้กับถ้วยส่วนใหญ่ |
| ใบรับรอง | เอสจีเอ,แฟชั่น,ISO9001 |
| การออกแบบ | เรียบง่ายและใช้งานได้ดี |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| Payment | Western Union/TT |
|---|---|
| Color | Transparent |
| Size | 90mm |
| Shape | Round |
| Safety Features | BPA-free |
| ขนาดของแพคเกจ | 44.5*44*26.5ซม. |
|---|---|
| สี | ใส |
| น้ำหนักบรรจุภัณฑ์ | 10กก |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ปริมาณบรรจุภัณฑ์ | 500 ชิ้น |