| FDA được phê duyệt | Đúng |
|---|---|
| Đường kính | Khác nhau (thường là 80mm, 90mm, 95mm) |
| Thiết kế | Lỗ phẳng, mái vòm hoặc lỗ nhấm nháp |
| Nhiệt độCứng kháng | Lên tới 100°C |
| chứng nhận | SGS, FAD, ISO9001 |
| Kiểu | Vít, gắn vào |
|---|---|
| Nhiệt độCứng kháng | Lên tới 100°C |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Hình dạng | Tròn |
| Vận chuyển | 10 ngày sau khi gửi tiền |
| Chống rò rỉ | Đúng |
|---|---|
| Kiểu | Vít, gắn vào |
| Vận chuyển | 10 ngày sau khi gửi tiền |
| Đường kính | Khác nhau (thường là 80mm, 90mm, 95mm) |
| Có thể tái sử dụng | KHÔNG |